Suna: kwalban gilashin gilashi
Kayan abu: Gilashin
Lambar Kashi: GT-SJ-HB85-1000
Karfin: 1000ml
Girma: 85 * 200mm
Net nauyi: 241g
Moq: 500 guda
CAP: Bamboo hula
Sheta: Silinda
Aikace-aikacen: Kayan abinci na Kitchen
Ayyuka: kyauta samfuran + oem / odm + bayan sayarwa
p>Gabatarwar Samfurin
Wannan kitchen yana amfani da kwalbar gilashin gilashi, wanda shine santimita 85 kai tsaye kuma haɗa shi da murjani mai ƙarfi da ɗaukar nauyi. Wannan kayan yana inganta yanayin zazzabi na kwalban, yana ganin ya fi dacewa a yi amfani da shi.
Yan fa'idohu
- Diamita da ƙarfin babban silicon za a iya tsara su gwargwadon bukatun abokin ciniki.
- Gilashin Borosilicate yana da fa'idodin babban ƙarfin hali, babban ƙarfi, babban yanayin zafi, da kuma lalacewar haske, da lalacewa ta hanyar rushewar gilashi.
- Haɓaka tare da bamboo yana rufe da lambobin katako, yana da katako mai ƙarfi da kuma danshi-tabbatacce kaddarorin, sa shi kayan aiki mai kyau don ɗaukar kayan abinci na dafa abinci.
- Muna samar da samfurori kyauta.Za buƙatar ɗaukar farashin jigilar kaya zuwa ƙofar.
Ƙarin bayanai
Aikace-aikace
Wannan kwalbar na iya ɗaukar abinci da yawa, kamar taliya, gari, wake, kayan yaji, kwalban tsabtace shi, kuma ana iya ɗaukar ku kuma ana tsara shi kuma a tsara don ɗaukar sarari.
Masana'antu & Kunshinmu
Kamfaninmu yana da layin samarwa wanda zai iya biyan bukatun abokan ciniki daban-daban don hannun jari ko gyare-gyare. Idan kuna da kyakkyawar fahimta game da mu, don Allah a tuntuɓe mu don ƙarin bayanan samfur.
Gabatarwar Samfurin Wannan kwalban dandano ya zo cikin bayanai game da 100/150/195/350/450/550/450/500/730/1000 ML. Bayan samun damar da pickles, ...
Gabatarwar Samfurin Wannan gilashin gilashi abinci shine tanki na kowa da kullun a cikin dafa abinci.it yana da ɗakunan aikace-aikace da yawa kuma ana iya amfani da su don riƙe ...