Suna: kwalban turaren gilashi
Kayan abu: Gilashin
Lambar Kashi: C1003-50
Karfin: 50ml
Girma: 70 * 23.5 * 103mm
Net Weight: 82G
Moq: 500 guda
CAP: Sliver / Zinare Aluminum Cap
Siffar: Odling
Aikace-aikacen: Addin sayar da ƙanshi
Ayyuka: kyauta samfuran + oem / odm + bayan sayarwa
p>Gabatarwar Samfurin
Wannan nau'in 50ml ya ɗora wa hankali da dabara mai kyau .an kwalban turaren gilashin da aka rufe yana nufin takamaiman tsari ko ƙirar ƙanshin turare. Kalmar "Oblate" tana nufin ɓoye ko dawakai, kuma a cikin mahallin turɓare da aka zagaye tare da zagaye tare da ɓangaren ɓangare wanda ya lalace akan ɗayan ɓangarorin. Wannan siffar za ta iya ba da kwalban musamman da na zamani.
Yan fa'idohu
- 50ml da 100ml akwai
-Brate gilashi gilashin yaudara na iya samun ƙasa mai lebur, yana ba su damar tsayawa a sauƙaƙe. Bangarorin lalacewa na iya samar da kwanciyar hankali da hana kwalban daga mirgine ko tiping. Bugu da ƙari, wannan sifar na iya sauƙaƙa dacewa da riƙe kuma shafa turare.
-Brate kwalban gilashin bayar da fa'idodin adanawa, kariya ta haske, sake amfani da shi, da bayyanar kyakkyawa. Babban ƙirar kwalban gilashin Oblate yana ƙara keɓaɓɓen kayan gani na kayan haɗin kai na turare.
- Muna samar da samfurori kyauta.Za kawai buƙatar ɗaukar farashi ta hanyar Express.
- Mabal Sticker, ba da ƙarfin zuciya, sanyi, zanen launi mai launi, povising, siliki-allon, siliki mai launin zinare, prebassing mai zane-zane ko wasu masu sana'a na siliki ko wasu masu sana'a.
Ƙarin bayanai
Aikace-aikace
Kwalaben masu fasalolin turaren sun fi tasowa fiye da tasoshin da ke ƙanshi; Su muhimmin abu ne na masana'antar ingantawa, inda ƙera hannu, kayan ado, da aiki tare cikin zane mai ɗorewa. Wadannan kwalba suna inganta kwarewar Olfactory, kuyi bayyanar da asalin alama, kuma, a yawancin halaye, sun zama mai ɗaukar tattake. Don masu son masu goyon baya da masu kirkirar abubuwa, kwalban gilashin yana da zane don labarun labarai da jin daɗi.
Masana'antu & Kunshinmu
Masana'antarmu tana da bita 3 da manyan taro guda 10, don fitarwa na shekara-shekara yana har zuwa miliyan miliyan 6 (70,000 tan). Kuma muna da bita mai aiki mai zurfi guda 6 waɗanda suka sami damar bayar da daskararre, tambarin Buga, bugu, Sarkar Silk, da sauransu.
Kwalban turare na 30ml na 30ml tare da launi na gradient yana sa bata dace da shi. Fasali na gradient na iya taimakawa abokan ciniki mafi kyawun fahimtar wani ...
Gabatarwar Samfurin nan Wane gonar gilashin 50ml 50ml gonar clocking tare da Motsa Mist Fresh Fees da Murrai cikakke ne don adana turare na turare, turare mai ...