Suna: kwalban mai mai
Abu: murfin filastik + murfin filastik
Lambar Kashi: GT-Eob-GN-30ml
Girma: 33 * 79mm
Net nauyi: 55g
Moq: 500pcs
Launi: kore
Sheta: Silinda
Aikace-aikacen: Kulawa
Ayyuka: samfurin + OEM + ODM + bayan sayarwa
Gabatarwar Samfurin
An tsara kwalaban mu a hankali kuma daidai ƙirar ƙirar mai da kuka fi so. An yi su ne daga gilashin mai inganci, suna samar da ingantaccen yanayi mai kyau ga mai, tabbatar da amincinsu da tasiri ya kasance cikin kwanciyar hankali. Kwalan mu fasalin hatimin iska da kuma ɗimbin digo, mai dacewa, samar da cikakkiyar bayani don sauƙaƙewa, aunawa da rarraba mai
Yan fa'idohu
- Za a iya sanya kwalayen mai a cikin 5ML / 10ML / 15ML / 15ML / 50ML / 50ML / 50ML / 100ML / 100ML / 100ML ko ƙayyadaddun bayanai.
-
-Ka ƙwararrun ƙirarsu, ingantacciyar inganci da sadaukarwa ga dorewa, kwalbarmu za su juyo hanyar da kuka fi so
Ƙarin bayanai
Aikace-aikace
Kayan kwalaben man fetur na asali suna da bambanci mai mahimmanci kuma ana iya amfani dashi don riƙe mai, mahimmin mai, tausa da ƙari. Cire ikon dabi'a kuma haɓaka ƙwarewar ƙwarewa tare da chic da kyawawan gilashin gilashin mai. Tare da ƙirar aikinsu, ingantacciyar inganci da sadaukarwa ga dorewa, kwalbarmu za su juyo hanyar da kuka fi so
Masana'antu & Kunshinmu
Nemanmu da burin kamfanoni shine "koyaushe haɗuwa da buƙatun masu siye". Abubuwanmu sun zama baki ɗaya kuma amintattu da sababbi da tsoffin abokan ciniki. Ana maraba da sababbi da rubutu don tattaunawa ko rubutu don tattauna dangantakar hadin gwiwa na dogon lokaci kuma yana samun ci gaba tare. Tunda kafuwarsa, kamfanin ya yi biyayya ga mai "gudanarwa, ingantacciyar iko, da farko, mutane da farko, kuma sun ci gaba da cin zarafin abokan ciniki da sabis masu inganci. Mafi kyawun mafita. Mun yi alƙawarin cewa sau ɗaya a cikin ayyukanmu fara, za mu ɗauki alhakin duka aikin.
Ana iya amfani da kwalban diski na 30ml na 30ml don riƙe ainihin kulawar fata da kuma ƙananan kwalabe don sauƙi. A farfajiya na ...